Thực hư việc ckadmin lưa đảo ae ở vạn xuân ,ae vào mổ xẻ cho rỏ ràng

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi Longnhj, 14/6/15.

1. Longnhj

Longnhj Well-Known Member

Nghe nói ckadmin nit dd (nhochamchoiwa) lừa đảo ae nào đó bên vạn xuân,2hôm nay ai củng bit mà sự thật thì chưa bit

ADMIN DƯƠNG TRẢ LỜI:
    Mấy bạn đi nghe 1 người từ đâu xuất hiện =)) nói mod lừa đảo cứ thế là hùa theo, đã thế mình nói với các bạn 1 câu từ nay trở đi sẽ ko cho Nhoc giúp bất cứ ai giao dịch nữa!
    Còn những kẻ tát nước theo mưa sẽ tự bị quả báo!
    Còn cái bạn mà lên võ mồm nói mod lừa đảo ý :D cay cú vì việc bị kich ra khỏi bang hội rồi đi rêu rao thế hay sao. Làm gì thì làm đừng để người khác nghĩ bạn là đàn bà nhá

Last edited by a moderator: 15/6/15
    Nongdan@ and nhochamchoiwa like this.
  2. Longnhj

Tin này hót ,ko biạ đặt nhé, nên ae chém nhẹ tay

3. vinhduomol

vinhduomol Member

mjh kug co thay..nhung dua mot thang kuj dung treo pjen..thj kaj nay paj xem laj..?

4. vinhduomol

vinhduomol Member

ns paj co sach.mach paj co chung cu.

5. Longnhj

ai mà rảnh thế bạn

6. Longnhj

chắc có chứng cứ ngta đả kiện rồi,do tin tưởng mới bị nhầm chăng

7. daithanh

daithanh Active Member

Tui la thang kuui nhung tui buet ckamind choidep o lua dao ai va cung mong ae dung vi 1chut doky nhau ma noi xau kieu vay tui choi 4nam chi de jet thoi gian nhung ai luadao trong game tui cung biet ae dung dsat tui

Congly and nhochamchoiwa like this.
  8. doilobac2212

doilobac2212 Member

Hoho, vui nhi

9. Longnhj

ko đố kỵ hay nói xấu ai, muốn làm rỏ thực hư sau này ae còn nhờ vả nó , chứ chẳng có gì

10. vinhduomol

vinhduomol Member

no la mod wua vtc...dug saj thuc hu..vu nay kug kho day.. Goj djen thue tham tu conan dj..chac se sang to gay..hahaha

11. //langthang//

//langthang// Active Member

laj co mod ld ah. The thj con cho lam mod ah

12. //langthang//

//langthang// Active Member

e thay mod ld nhjeu roj. Vj mod tre trau

13. hoangnhi01

hoangnhi01 Member

vao trai tam than bien hoa ma o di.

14. 7dappro

7dappro Member

..
    Noj nv la saj ban nhe.toi thay ng lap ra nhug kaj njch de boj xau dah du cua mod.do moj la 1 thag tre trau.va ko co tjh nguoj..ae choj game de vuj ve.chu ko phaj vj do ky.ghen ghet vj ng ta vjp ma dj pha ng ta.ae thay toj noj sao

15. Vuong@ga@taydo

Vuong@ga@taydo Active Member

Chuyen la vjet nam . Zay ma sao mjnh ko thay bao chi dang tjn . Hay len ti vi . Nhj

16. bmw8

bmw8 Member

An noi phai co chung co,con may thang dat chuyen ra duong og quan tai se pho ho cho ca gia dinh nha no ,lua ai? Phai noi ro?vao luc nao? Ten nhan vat? Sdt?con noi kg dk thi ôg troi co lo mui,xa wa nhin kg thay nhung ôg se nguoi thay ,va og quantai se dom ngo gia dinh no

17. bmw8

bmw8 Member

May thang song co hoi gio chieu nao nga theo chieu dó,ae biet tu khi o seve coloa,gen an tuc o ai ma kg biet,hon nguoi ta thi chui nguoi ta ga,kg hon dk nguoi ta thi kiem chuyen ,dung la r2

18. bmw8

bmw8 Member

Su o nhuc cua ae choi gem la co nhung thang nhu vay,gia dau ma thua may thang con nit

19. 7dappro

7dappro Member

A bmw8 ah.a dug b.xuc wa,.con ng ta co luog tam.va suy nghj thj da ko lam vay a ak..du sao su that van la su that..ko co chuyen do.thj co noj len tj vj cug ko aj tjm..

nhochamchoiwa thích bài này.
  20. 7dappro

7dappro Member

Con nua..ko bjet ng dag tjn a ck lua dao.da nhjeu tuoj chua..nhug noj that la kaj lao con pe lam..neu la ng co vk con roj.thj phaj noj la doj cha an man doj con khat nuoc..roj cug chj duoc nhu bo no bgjo thoj.