adm vao ve van de nap the

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi //langthang//, 4/8/17.

1. //langthang//

//langthang// Active Member

nhu tieu de, nap the vtc 500k sao dc co 2000l. Moi lan dc 2500l ma, chuyen nay la sao vay..?

2. lyhamchoi

lyhamchoi Member

Haha sọ nhát là nạp nhàm vào xu thui

3. lyhamchoi

lyhamchoi Member

Tk honey2 nv tjeuholj@dn. Sori id0351766164 the vtc 500k. Luc 18h27 den 29. 04/08/2017. Sa0 dc co 2000l.

4. //langthang//

bl ma sao ko thay adm vao nhi

5. Uyên

Uyên Administrator Thành viên BQT

Bạn ơi, trước h vẫn là thẻ 500k nhận 1000 lượng x2 là thành 2000 lượng đó ^^! Thẻ 1 triệu mới là 2500 lượng nhé!

//langthang// thích bài này.
  6. //langthang//

ko, em xem lai di, truoc the vtc 500k 2500l do em. Anh nap may lan ui nen moi hoi em. Ko tien em xem lai pb 172 173 dainam di em

7. //langthang//

vi ko km anh nap, dc 1250l ma

8. //langthang//

tri nho cua em sao la vay am, cha loi nhu o tren troi roi xuong. Anh da tung nap the vtc 500k nen anh moi hoi. Cha loi cu nhu la em moi lam adm dc 7 ngay y. Con gai j ma bo nho ky vay em?

9. //langthang//

the viettel hay vina mobi thi dung la nhu vay, doc ki vao, anh dang thac mac la the vtc vi anh da tung nap, nen moi thac mac, mia, dung la adm tre danh, vao cha loi cha bit suy nghi kon kec j. Ai la ban voi mi, tre danh

10. Duong

Duong Administrator Thành viên BQT

Thớt nạp bao nhiêu lần rồi mà vẫn nói sai sự thật vậy
    Thẻ 1 triệu VTC mới là 2500 lượng
    Còn thẻ 500 vtc THÌ là 1000 Lượng Nhá :) trước giờ chưa thay đổi

11. Duong

Duong Administrator Thành viên BQT

12. //langthang//

nap 3 lan roi, thua quy ba. Vay thi moi thac mac. Adm da nap lan nao trua vay. Lan nay lan t4 dc 2000l nen moi thac mac,

13. Uyên

Bạn báo mình 3 lần trước mình kiểm tra lại :)

14. //langthang//

toan choi kho nhau. Jo thi nho lam sao dc, cu tex thu dot nam 2016 di. Co rat nhieu ae nap the ma. Hoi cau 3 lan truoc vao ngay nao thi chiu, noi thi nhe, lam adm thi fai bit chu. Cai gi cung hoi, doi ae cha loi chi tiet, hoi bon ktv y. Xem fai truoc kia nhu the ko. Vai adm. Hoi cau cha khac j bu nhin.

15. Uyên

Vấn đề là bảng nạp từ trước đến h vẫn như thế kia. Ad cũng là người ko phải THÁNH mà biết lúc nào anh nạp thẻ 500k được tận 1250 lượng trong 6 năm qua anh chơi ạ :D!!!